ATI - Phân phối Lenovo Thinkpad


Sản phẩm

HPE MSA 2040 ES SAN DC LFF Storage - K2R79A

Giá sản phẩm: 0 đồng

HPE MSA 2040 ES SAN DC LFF Storage - K2R79A
HPE MSA 8TB 12G SAS 7.2K 3.5in 512e HDD
HPE MSA 2040 8Gb SW FC SFP 4 Pk
HPE MSA 2040 1Gb SW iSCSI SFP 4 Pk
HPE Premier Flex LC/LC OM4 2f 5m Cbl
Capacity: 96TB Raw Supported
Drive description: (12) LFF SAS/MDL SAS/SSD
Host interface: 16 Gb /8 Gb Fibre Channel/1 GbE /10 GbE iSCSI (4) Ports per controller Included
Storage controller: (2) MSA 2040 SAN Controller
Storage expansion options: HPE MSA 2040 Energy Star LFF Disk Enclosure or D2700 2.5-inch disk enclosure
Form factor: 2U
Giá trên chưa bao gồm thuế VAT 10%
Nếu Quý khách cần thêm thông tin, và giá tốt nhất. Xin vui lòng liên hệ Trường Sang: 0903906789 - 01695 906789. Email: sangvt@ativn.com Hoac: truongsang@yahoo.com

Liên hệ trực tuyến

VPĐD HCMC :
361/5 Nguyễn Đình Chiểu, P. 5, Quận 3, TP-HCM
Tel: +84-8-38 181 666
Fax: +84-8-38 181 028

VPĐD HaNoi :
Số 4 Ngõ 256/41 Lê Thanh Nghị, P Đồng Tâm, Q Hai Bà Trưng, Hà Nội
Tel: +84-903204567
Fax: +84-4-3563 9082

Kỹ thuật
   


Hỗ Trợ Kinh Doanh
    Skype Me™!
Kinh doanh
    Skype Me™!
Kinh doanh
    Skype Me™!

Liên kết website
Lượt truy cập: 4127493
Đang Online: 65